Um okkur

 

 

Hitatækni ehf

Varmi, Rafloft og Proventa hafa sameinast undir nafni Hitatækni ehf. Aðsetur fyrirtækisins er að Smiðjuvegi 10. Kópavogi. Græn gata. S: 588 6070.

Neyðarsímanúmer þjónustu: 665 5800

Elsta fyrirtækið af þessum fjórum fyrirtækjum var stofnað 1963 og byggjum við því á tæplega 60 ára reynslu. Öll fyrirtækin hafa á undanförnum áratugum byggt upp sérþekkingu á sínu tæknisviði og myndað traust viðskiptasambönd við marga þekkta og öfluga erlenda framleiðendur. Við getum því hæglega hannað heildarlausnir og veitt ráðgjöf um notkun þess búnaðar sem við bjóðum.

 

  • Hitatækni sérhæfir sig í öllu er viðkemur loftræsikerfum, s.s.ráðgjöf, sölu á búnaði, hönnun, uppsetningu á stjórnkerfum og þjónustu og viðhaldi slíkra kerfa
  • Hjá félaginu starfa sérfræðingar í loftræsingum með áratuga reynslu í geiranum
  • Félagið hefur komið að sölu og uppsetningu á loftræsibúnaði í flestum stærstu og flóknustu byggingaverkefnum landsins undanfarin ár

Starfsfólkið

Agnes Ýr Aðalsteinsdóttir

Agnes Ýr Aðalsteinsdóttir

Bókari

agnes@hitataekni.is
bokhald@hitataekni.is
588 6070

Birgir Bergmann Benediktsson

Birgir Bergmann Benediktsson

Þjónustustjóri

birgir@hitataekni.is

Bjarki Snær Jónsson

Bjarki Snær Jónsson

Rafiðnfræðingur

bjarki@hitataekni.is
665 5806

Bjarni Antonsson

Bjarni Antonsson

Rafvirki

bjarni@hitataekni.is
665 5804

Borgþór Hjörvarsson

Borgþór Hjörvarsson

Rafvirki

boggi@hitataekni.is
665 5803

Daníel Pálsson

Daníel Pálsson

Tæknimaður

daniel@hitataekni.is

Garðar Garðarsson

Garðar Garðarsson

Rafmagnstæknifræðingur

gardar@hitataekni.is
820 8896

Gestur Hermannsson

Gestur Hermannsson

Sölustjóri stjórnbúnaðar

gestur@hitataekni.is
665 5808

Guðmundur Gunnarsson

Guðmundur Gunnarsson

Rafiðnfræðingur

gg@hitataekni.is
665 5801

Guðmundur H. Jóhannsson

Guðmundur H. Jóhannsson

Rafvirkjameistari

gudmundur@hitataekni.is
896 2660

Hafsteinn Hákonarson

Hafsteinn Hákonarson

Rafvirki

haffih@hitataekni.is

Helgi Páll Svavarsson

Helgi Páll Svavarsson

Tæknimaður

helgip@hitataekni.is

Kristjana Ágústsdóttir

Kristjana Ágústsdóttir

Bókari

kristjana@hitataekni.is
588 6070

Kristján Þorri O. Hallfríðarson

Kristján Þorri O. Hallfríðarson

Tæknimaður

kristjan@hitataekni.is

Matthew Peter Abrachinsky

Matthew Peter Abrachinsky

Tæknimaður

matti@hitataekni.is

Páll Gunnlaugsson

Páll Gunnlaugsson

Vélaverkfræðingur

pall@hitataekni.is
893 8969

Rodrigo Sanchez

Rodrigo Sanchez

Verkfræðingur

rodrigo@hitataekni.is

Viggó Arnar Jónsson

Viggó Arnar Jónsson

Lager

mottaka@hitataekni.is

Úlfar Óli Sævarsson

Úlfar Óli Sævarsson

Sölustjóri loftræsibúnaðar

ulfar@hitataekni.is
866 9234

Þórir Guðmundsson

Þórir Guðmundsson

Verkfræðingur - Framkvæmdastjóri

thorir@hitataekni.is
862 0020